![✈️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t3d/1.5/16/2708.png)
วันที่ 5 มีนาคม 2567 รองศาสตราจารย์ ดร.ธารทัศน์ โมกขมรรคกุล ผู้อำนวยการหลักสูตรสหสาขาวิชาการจัดการโลจิสติกส์และโซ่อุปทาน บัณฑิตวิทยาลัย และ หัวหน้าภาคพาณิชยศาสตร์ คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ได้เดินทางเข้าพบ Mr. Soy Sereysovathanak, Deputy Director General และผู้บริหาร TechoSen Institute of Public Works and Transport ซึ่งเป็นสถาบันอุดมศึกษาในกำกับของ Ministry of Public Works and Transport ของราชอาณาจักรกัมพูชาที่สอนด้านโยธาธิการและการขนส่ง
.